shafi_banner

Kamfanin Gilashin Radiant Yana Gudanar da Kasuwanci Tare da Al'adun Iyali

Idan kun san ƙarin sani game da Kamfanin Gilashin Radiant, za ku san cewa wannan kamfani na iya zama ba iri ɗaya ba, kuma yana iya zama kamar ɗan ɓarna kuma ba zato ba tsammani a wannan zamanin da aka yi ciniki.

Idan muka fuskanci abokan ciniki, ko mun ba da haɗin kai ko ba mu ba, za mu yi wa abokan ciniki ba tare da nuna bambanci ba, kuma za mu yi iya ƙoƙarinmu don ba da taimako na sana'a a gare su, domin mun tabbata cewa ko za mu iya ba da haɗin kai ya dogara da ikonmu na alwashi ko goyon bayan Allah ne. , ko ta yaya ba da hadin kai ko a'a , lokacin da muka hadu mun zama abokai , mu ko da yaushe tabbatar da wani bude da kuma m tunani da kuma yin abokai a duk faɗin duniya .

Don fuskantar takwaransa, muna ɗaukar su a matsayin malamai ba abokan adawar ba.Ba za mu mutunta kowane takwaransa ba kuma ba za mu taba yi musu kazafi ba saboda kowane dalili, domin mun san wahalar fara kasuwanci ba saukin dagewa ba.Don haka, ko da a wani lokaci ana wulakanta mu, ko da ba mu fahimci wasu halaye nasu ba, za mu ci gaba da mutuntawa da haƙuri, domin babu wanda yake waliyyi kuma waliyyi ma zai yi kuskure.

Maimakon kula da ko za mu iya samun umarni na abokin ciniki, za mu mai da hankali sosai ga kula da irin ƙimar da za mu iya ƙirƙira ga abokan ciniki.Sau da yawa muna tambayar kanmu ko za mu iya yin tunani game da abokan ciniki?Za mu iya jagorantar abokan cinikinmu don girma tare?Za mu iya zama masu cancanta ga kowane oza na amana daga abokan ciniki?Kuma duk wannan ba shi da bambanci da tsayin daka na masana'antu na shekaru 12 na wanda ya kafa da kuma tsantsar sana'a.A cikin wannan zamani na abinci mai sauri, ya yarda ya zama mutumin da yake dafa porjin gero shiru.Wannan ruhun ne ke jan hankalin mutane masu tunani iri ɗaya.Abokan hulɗa suna bin mu ko shiga tare da mu, kowane samfurin mu ba kawai samfurin kasuwanci ne kawai ba, amma har ma ya kasance mai dogara ga mutum, mai amfani da ƙima, da inganci da ƙwararrun masana'antu, ta yadda kowane bayani na masana'antu ya kawo zafin jiki na mutum da launi na mutum. .

Mun gode da shekaru 12 na juriya, don haka ƙara yawan mutane don ganin mu, shiga cikin mu, da bin mu.Wannan ba ya rabuwa da sanin kowa da goyon bayansa.Za mu kasance masu gaskiya koyaushe kuma muna rayuwa daidai da kowace amana.Daukakar jiya ta wuce, za mu taƙaita ƙwarewa kuma za mu koyi darussa don yin hidima ga kowane abokin ciniki.Nasarorin da muka samu a yau sun sa mu ji wani nauyi mai nauyi.Ta wurin zama masu son kai ne kawai za mu iya rayuwa daidai da kowane fata da amana.Mai da hankali kan gaba, koyaushe za mu himmatu don jagorantar kowane abokin tarayya da mabiyi don haɓaka da ƙirƙirar ƙarin haske gobe tare!


Lokacin aikawa: Agusta-22-2022

Bar Saƙonku